Câu hỏi:

Tôi muốn tra cứu chi tiết về nhu cầu tuyển dụng, điều kiện, tiêu chuẩn dự thi, hồ sơ đăng ký tuyển dụng viên chức Viện Dưỡng lão được đăng tải trên cổng thông tin điện tử của tỉnh mà không thấy. Xin hướng dẫn giúp tôi. Xin cảm ơn!
Ngày hỏi 22/11/2019

Lĩnh vực: Nội vụ
Công dân: Trương Thị Hiền
Cẩm Phả, Quảng Ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ

Theo Kế hoạch tuyển dụng viên chức hàng năm, mọi thông tin có liên quan đến kỳ tuyển dụng viên chức sẽ được Hội đồng tuyển dụng thông báo trên các phương tiện thông tin đại chúng của tỉnh, Cổng thông tin điên tử của tỉnh, Trang thông tin điện tử thành phần của Sở Nội vụ. Do vậy, độc giả có thể tra cứu các thông tin cần thiết liên quan đến kỳ tuyển dụng viên chức trên Cổng thông tin điện tử của tỉnh và Trang thông tin điện tử thành phần của Sở Nội vụ.

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 0
Đã truy cập: 0

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.